- ระบบบริการแจ้งปัญหาการใช้งานคอมพิวเตอร์ และระบบเครือข่าย
 
 
ปัญหาในการใช้งาน:
โปรแกรม ms-officeใช้งานไม่ได้
ประเภทงาน:
งานบริการ
รายละเอียด:
โปรแกรม ms-officeใช้งานไม่ได้
สถานที่:
ห้องแนะแนว อาคารกิจการนักศึกษา
หมายเลขโทรศัพท์ในการติดต่อ:
9606
ผู้แจ้ง:
นางสาวสิริลักษณ์ วงศ์ประสิทธิ์
ตำแหน่ง:
พนักงานมหาวิทยาลัย
หน่วยงาน:
กองพัฒนานักศึกษา
วันที่:
23/12/2563 10:42:58
ผู้ที่รับผิดชอบ/ได้รับมอบหมาย:
นายไพศาล เรืองนภาเพ็ญ
ผลการดำเนินงาน:
ดำเนินการแล้ว เมื่อวันที่ 24/12/2563 13:10:46
 
 
- ระบบบริการแจ้งปัญหาการใช้งานคอมพิวเตอร์ และระบบเครือข่าย
ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศ มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
โทรศัพท์ 0-5526-7200 โทรสาร 0-5526-7201
อีเมล์ itc@psru.ac.th