- ระบบบริการแจ้งปัญหาการใช้งานคอมพิวเตอร์ และระบบเครือข่าย
 
 
ปัญหาในการใช้งาน:
คอมพิวเตอร์เป็นเส้นที่หน้าจอ
ประเภทงาน:
เครื่องคอมพิวเตอร์
รายละเอียด:
หน้าจอคอมเป็นเส้นขึ้นเงาสะท้อน
สถานที่:
งานอาคารสถานที่และบริการ
หมายเลขโทรศัพท์ในการติดต่อ:
9183
ผู้แจ้ง:
นางสาวพัณณิชา รักษาคม
ตำแหน่ง:
เจ้าหน้าที่รายวัน
หน่วยงาน:
งานอาคารสถานที่และบริการ
วันที่:
24/01/2560 14:07:40
ผู้ที่รับผิดชอบ/ได้รับมอบหมาย:
นายไพศาล เรืองนภาเพ็ญ
ผลการดำเนินงาน:
ดำเนินการแล้ว เมื่อวันที่ 26/01/2560 08:49:27
 
 
- ระบบบริการแจ้งปัญหาการใช้งานคอมพิวเตอร์ และระบบเครือข่าย
โครงการจัดตั้งสถาบันเทคโนโลยีดิจิทัล มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
โทรศัพท์ 0-5526-7200 โทรสาร 0-5526-7201
อีเมล์ idt@psru.ac.th